Khoa du lịch tham gia Ngày hội tư vấn, tuyển sinh giáo dục nghề nghiệp 2023
Sáng 2-4, tại Công viên Thanh niên (quận Hải Châu), Sở Lao động, Thương binh và Xã hội, Sở Giáo dục và Đào tạo, UBND quận Hải Châu phối hợp tổ chức Ngày hội tư vấn, tuyển sinh giáo dục nghề nghiệp cho học sinh, người lao động.
![](/Portals/18/Images/ngay hoi nghe nghiep 2023 - cv thanh nien/339194314_1172961470077324_3378324330130546455_n-133972.jpg?ver=2023-04-08-220201-850)
Tham gia Ngày hội năm nay có 23 cơ sở giáo dục nghề nghiệp, bao gồm 15 trường cao đẳng, 02 trường trung cấp, 01 trung tâm Giáo dục nghề nghiệp và 05 cơ sở hoạt động giáo dục nghề nghiệp
![](/Portals/18/Images/ngay hoi nghe nghiep 2023 - cv thanh nien/339241637_544119917842490_6342092527072750601_n-133328.jpg?ver=2023-04-08-220217-910)
Ngày hội thu hút sự tham gia của gần 4.000 học sinh lớp 9, lớp 12 tại các trường THCS, THPT và Trung tâm GDTX trên địa bàn thành phố cùng người lao động có nhu cầu học nghề.
![](/Portals/18/Images/ngay hoi nghe nghiep 2023 - cv thanh nien/z4248989654467_e0574938f4004e08e53d2218d61889c4.jpg?ver=2023-04-08-220250-270)
Thực hiện chỉ đạo của Nhà trường, đại diện tập thể giảng viên khoa du lịch tham gia Ngày hội tư vấn, tuyển sinh giáo dục nghề nghiệp thành phố Đà Nẵng năm 2023
![](/Portals/18/Images/ngay hoi nghe nghiep 2023 - cv thanh nien/z4231997682232_3082b08a3263c5c81221bf8a99e91c4f.jpg?ver=2023-04-08-220302-377)
Đại diện sinh viên khoa du lịch tham gia Ngày hội
![](/Portals/18/Images/ngay hoi nghe nghiep 2023 - cv thanh nien/z4231916981027_f3649acab32a2f59d8666246b00aac06.jpg?ver=2023-04-08-220202-130)
Khoa du lịch mang đến ngày hội hướng nghiệp 2023 của thành phố những màn trình diễn pha chế đẹp mắt
![](/Portals/18/Images/ngay hoi nghe nghiep 2023 - cv thanh nien/z4231465334757_f393dc51f4ed25816911c27d40a9ce9f.jpg?ver=2023-04-08-220231-940)
Các bạn học sinh cùng tham gia thực hành pha chế các món cocktail ngon miệng, đẹp mắt.